Ríkisstjórnir og ráðherrar frá 1904 til 1942

Fyrsta ráðuneyti Ólafs Thors 16. maí 1942

Fyrsta ráðuneyti Ólafs Thors

Fyrsta ráðuneyti Ólafs Thors: 16. maí 1942 - 16. desember 1942.

Lesa meira
Fjórða ráðuneyti Hermanns Jónassonar 18. nóvember 1941

Fjórða ráðuneyti Hermanns Jónassonar

Fjórða ráðuneyti Hermanns Jónassonar: 18. nóvember 1941 - 16. maí 1942.

Lesa meira

Þriðja ráðuneyti Hermanns Jónassonar

Þriðja ráðuneyti Hermanns Jónassonar 17. apríl 1939 – 18. nóvember 1941.

Lesa meira

Annað ráðuneyti Hermanns Jónassonar

Annað ráðuneyti Hermanns Jónassonar 2. apríl 1938 – 17. apríl 1939.

Lesa meira

Ráðuneyti Hermanns Jónassonar

Ráðuneyti Hermanns Jónassonar: 28. júlí1934 - 2. apríl 1938.

Lesa meira

Ráðuneyti Ásgeirs Ásgeirssonar

Ráðuneyti Ásgeirs Ásgeirssonar: 3. júní 1932 - 28. júlí 1934.

Lesa meira

Ráðuneyti Tryggva Þórhallssonar

Ráðuneyti Tryggva Þórhallssonar: 28. ágúst 1927 - 3. júní 1932.

Lesa meira

Ráðuneyti Jóns Þorlákssonar

Ráðuneyti Jóns Þorlákssonar: 8. júlí 1926 - 28. ágúst 1927.

Lesa meira

Þriðja ráðuneyti Jóns Magnússonar

Þriðja ráðuneyti Jóns Magnússonar: 22. mars 1924 - 8. júlí 1926.

Lesa meira

Ráðuneyti Sigurðar Eggerz

Ráðuneyti Sigurðar Eggerz: 7. mars 1922 - 22. mars 1924.

Lesa meira

Annað ráðuneyti Jóns Magnússonar

Annað ráðuneyti Jóns Magnússonar: 25. febrúar 1920 - 7. mars 1922.

Lesa meira

Ráðuneyti Jóns Magnússonar

Ráðuneyti Jóns Magnússonar: 4. janúar 1917 - 25. febrúar 1920.

Lesa meira

Ráðherrar Íslands

Ráðherrar Íslands störfuðu frá 1. febrúar 1904 - 4. janúar 1917.

Lesa meira


Stuðst er við upplýsingar úr bókinni Stjórnarráð Íslands 1904-1964 og frá Alþingi.